ราคา 1780000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 57419.35 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
เลขที่ห้อง 1
โครงการ Supalai City Resort | Supalai ซิตี้ รีสอร์ท | ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท

sayanee apinunmahakun
0966422656
2019-02-19 15:23:03.0
เลขที่ประกาศ: 277445
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายห้องคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชดา – ห้วยขวาง
ห้องสตูดิโอ 1 ห้องน้ำ ขนาด 31 ตร.ม.
เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
ขายราคา 1,780,000 บาท ค่าโอนผู้ซื้อออก
ติดต่อ โย 096-6422656
LINE ID 1. @xpu5093x (มี @ นำหน้า)
2. 0846642265

SUPALAI CITY RESORT RATCHADA – HUAYKHWANG
studio room 1 bathroom
Size : 31 Sq.m.
Fully furnished and electronics
For sale 1,780,000 bath
Contact yo 096-6422656
LINE ID 1. @xpu5093x (มี @ นำหน้า)
2. 0846642265

Craphedia Fin รับจำนอง ขายฝาก บ้าน คอนโด ที่ดิน โรงแรม ทั่วประเทศไทย พิจารณากรุงเทพ และปริมณฑลเป็นพิเศษ

-ไม่เช็คเครดิต
-ได้เงินทันใจ
-ดอกเบี้ยต่ำ
-ต่อสัญญาได้ ถ้าต้องการ
-กฏหมายรับรองทุกมาตราการ ปลอดภัยทำธุรกรรมที่กรมที่ดินเท่านั้น!!
-นโยบายไม่ต้องการยึดทรัพย์ ต้องการดอกเบี้ย

ติดต่อด่วน รอรับเงินทันที!!!
Tel: 084-664-2265
Line: 5111061
Craphedia Fin.
Email: sayanee.craphedia@gmail.com

รับขาย ฝาก เช่า อสังหา ที่ดิน คอนโด craphedia
#เช่าคอนโด #คอนโดราคาถูก #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #คอนโดใกล้bts #ขายคอนโดราคาถูก #รีบขายคอนโด
#คอนโดพร้อมอยู่ #ให้เช่าคอนโด #คอนโดหรู #คอนโดสวยกลางเมือง #คอนโดส่วนกลางสวย
#condoforrent #rentcondo #condoinbangkok #forrent #condobkk #bts #estate
#เช่าคอนโด #เช่าคอนโดมือสอง #ขายคอนโดมือสอง #ขายคอนโดสวย #ขายคอนโดถูก #เช่าห้องชุด #ขายคอนโด2ห้องนอน #ขายคอนโด2ห้องน้ำ #ขายคอนโด1ห้องนอน1ห้องน้ำ #ขายคอนโดกรุงเทพมหานคร #ขายคอนโดซอยริมถนนใหญ่ #ขายคอนโดห้องเปล่า #ขายคอนโดวิวสระว่ายน้ำ #ขายคอนโดติดBTS #ขายคอนโดติดรถไฟฟ้า #ขายคอนโดใกล้BTS #ขายคอนโดใกล้รถไฟฟ้า #ขายคอนโดติดรถไฟฟ้าใต้ดิน #ขายคอนโดติดMRT #ขายคอนโดใกล้MRT #ซื้อคอนโดใกล้รถไฟฟ้า #ขายคอนโดใกล้รถไฟฟ้า #ซื้อคอนโด #ขายคอนโด #หาซื้อคอนโด #คอนโดแนวรถไฟฟ้า #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #คอนโดใกล้สามย่าน #คอนโด #คอนโดสวย #คอนโดหรู #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดตกแต่งครบ #คอนโดไลฟ์อโศก #คอนโดLifeasoke #MRTสามย่าน #MRTเพชรบุรี #MRTพระราม9 #Rent #Sale #Condominium #Condo #2Bedroom #1Bedroom #CondowithniceView #Condointhecity #NicecondoinBangkok #CondoforSale #CondoforRent #CondoNexttoBTS #CondoNearBTS #CondoNexttoMRT #CondoNearMRT #bts #MRT #bangkokcondoforsale